High quality zafi sale nauyi wajibi sito kafaffen na'ura mai aiki da karfin ruwa tsarin kafaffen hawa gada

Takaitaccen Bayani:

Kafaffen gadar shiga ta ƙunshi allo, panel, firam na ƙasa, baffle aminci, ƙafa mai goyan baya, silinda mai ɗagawa, akwatin sarrafa wutar lantarki, da tashar ruwa. Kafaffen gadar hawa kayan aiki ne na kayan aiki don saukewa da saukewa tare da dandalin ajiya. An haɗa shi tare da dandamali kuma ana iya daidaita shi bisa ga tsayi daban-daban na sashin motar. Ana iya daidaita shi duka biyu da babba, wanda ya dace da forklifts don fitar da su cikin ɗakin. Kayan aikin suna ɗaukar famfo mai ruwa da aka shigo da su. Tashar, akwai siket ɗin riga-kafi a ɓangarorin biyu, aikin ya fi aminci kuma an inganta ingantaccen aikin.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur

Abubuwan da ake amfani da su na gada mai tsafta: electro-hydraulic, aiki mai sauƙi, tsayi mai tsayi, babban kewayon daidaitawa, inganta haɓakawa da saukewar kaya, da kuma adana ma'aikata.

Babban aikinsa shi ne gina wata gada tsakanin dandamalin jigilar kaya da abin hawa, ta yadda mashin ɗin zai iya tafiya cikin sauƙi don cimma manufar lodi da sauke kaya. Ƙarshen na'urar daidai yake da gadon kaya. An sanya sauran ƙarshen a gefen baya na abin hawa, kuma ana iya canza shi bisa ga nau'i daban-daban da kuma jigilar kaya a lokacin aikin kaya. Ana iya daidaita tsayin ta atomatik, kuma ana iya ƙirƙira samfurin musamman dangane da ɗaukar nauyin girman firam ɗin waje gwargwadon buƙatun masu amfani daban-daban.

Kafaffen gadar slab1

Nau'in DCQG shine gada mai hawa na lantarki, wanda galibi ana amfani da shi don ɗaukar kaya masu yawa kamar ɗakunan ajiya da masana'antar kaya tare da dandamali kamar ofisoshin gidan waya, masana'anta, da sauransu. Yana da halaye na aminci, aminci da ingantaccen inganci.

Cikakken ƙira, ƙaƙƙarfan tsarin sarrafa ruwa mai ƙarfi, ingantaccen inganci.
Tsarin hydraulic da aka ƙera ta hanyar ƙaddamar da fasahar ci gaba na ƙasashen waje yana da ingantaccen inganci.
Firam ɗin da aka yi da bututun rectangular yana da babban ƙarfi da babban ƙarfin ɗauka.

Kafaffen gadar slab3
Kafaffen gadar slab2

Siffofin

1.Aikin yana da sauƙi, haɓakawa da faɗuwar za a iya sarrafa sauƙi ta hanyar maɓallin sarrafawa kawai, kuma ana iya daidaita tsayin gadar shiga cikin yardar kaina bisa ga tsayin karusai daban-daban.
2.An yi amfani da tsarin ƙirar I-dimbin yawa, kuma tsarin gabaɗaya an yi shi da ƙarfe mai inganci, tare da ƙarfin ɗaukar nauyi kuma ba sauƙin lalacewa ba.
3. Lokacin da ba a yi amfani da shi ba, gadon gada da dandamali suna kan matakin ɗaya, wanda ba zai shafi sauran ayyukan ba.
4. Sanye take da aikin birki na gaggawa na gazawar wuta, lokacin da aka sami gazawar wutar lantarki kwatsam, gadar shiga ba za ta faɗo ba zato ba tsammani, yana tabbatar da amincin ma'aikata da kayayyaki.
5. An ƙera bene na gada tare da fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen, kuma aikin rigakafin skid ɗin yana da kyau sosai.
6. An sanye shi da tubalan robar don tabbatar da cewa motar ba za ta shiga dandalin ba kuma ta yi lahani a lokacin da ake tuntuɓar gadar shiga.
7.Saki allon kariyar yatsan hannu. Bayan an ɗaga gadar shiga, allunan kariya daga bangarorin biyu za su faɗaɗa kai tsaye don hana ma'aikatan shiga cikin gibin da gangan.

Matakan kariya

1. Dole ne a keɓance gadar shiga don aiki da kulawa, kuma ba a ba da izinin ma'aikatan da ba su da kwarewa suyi aiki da ita ba tare da izini ba.
2. Babu wani mutum da zai shiga ƙarƙashin firam ɗin gadar hawa ko kuma a ɓangarorin biyu na baffle ɗin aminci don yin wasu ayyuka lokacin da gadar hawa ke aiki, don guje wa haɗari!
3.An haramta amfani da lodi fiye da kima.
4.Lokacin da gadar shiga tana lodawa da sauke kaya, an haramta shi sosai don danna maɓallin aiki.
5.Lokacin da slat ya mike, ya kamata a saki maɓallin aiki nan da nan don hana silinda mai daga kasancewa cikin matsin lamba na dogon lokaci.
6. A cikin aikin, idan akwai wani yanayi mara kyau, da fatan za a cire kuskuren farko sannan ku yi amfani da shi, kuma kada ku yi amfani da shi ba tare da so ba.
7.Dole ne a yi amfani da strut ɗin aminci daidai lokacin gyara ko kiyayewa.
8. Yayin aikin lodi da sauke kaya na gadar hawa, dole ne motar ta taka birki ta tsaya a hankali.


  • Na baya:
  • Na gaba: