Forklift cikakken atomatik almakashi-nau'in kai-propelled na'ura mai aiki da karfin ruwa daga duk-lantarki iska aikin dandali

Takaitaccen Bayani:

Matakan aikin jirgin sama masu sarrafa kansu sun dace da nau'ikan ayyukan injiniya na iska, kuma a halin yanzu suna ɗaya daga cikin samfuran hayar da aka fi haya a kasuwar hayar motocin iska.Almakashi mai sarrafa kansa yana inganta ingantaccen aikin iska kuma yana inganta yanayin aikin iska.A lokaci guda kuma, tsaronta shi ne mafi girma.Ɗaya daga cikin mafi mahimmancin saiti shine aikace-aikacen kariya na kariya ta atomatik.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Dandalin aikin almakashi mai sarrafa kansa yana da ayyuka da yawa kamar ɗaga kayan aikin injiniya, aikin iska, da ɗaga kayan aiki da kayan aiki.An fi amfani dashi a cikin kayan ado da kuma kula da tarurrukan tsarin karfe, dakunan nunin da sauran gine-gine da jiragen sama Kula da manyan kayan aiki, da dai sauransu. Yin amfani da kayan aiki na almakashi mai sarrafa kansa zai iya inganta ingantaccen aikin hawan dutse, inganta yanayin aiki. a tsayi, da kuma rage hatsarori a wurin aiki a tudu.Dandalin aikin iska mai nau'in almakashi na masana'antar Yunxiang Heavy yana sanye da na'urar kariya ta farantin lif, injin ɗagawa mai nau'in sanda, wanda ya haɗa da sassa biyu: tsarin jagora da tsarin watsa sandar haɗi.

Ƙwaƙwalwar ƙira mai ƙarfi5

Na'urar ɗaga farantin kariya shine na'urar aminci mai mahimmanci don kare ma'aikata lokacin aiki a tsayi.Yunxiang Heavy Industry's kai-propelled almakashi iska aikin dandali kariya farantin dagawa inji ne mahada-type kariya farantin dagawa inji, wanda aka nasaba da almakashi hannu da kuma dandali.Lokacin da tsayin dandali ya tashi zuwa tsayi mai haɗari, kariya a bangarorin biyu An buɗe allon gabaɗaya, kuma ƙaddamar da ƙasa na katako mai kariya mai gefe guda biyu bai wuce 10mm ba.An yi nasarar kare motar daga jujjuya hadurran da ka iya haifar da rugujewar kasa.

Dandalin aikin iska mai sarrafa kansa mai nau'in almakashi ya ƙunshi na'ura mai ɗagawa da na'ura mai sarrafa kansa mai ɗaukar chassis.A cikin aiwatar da aikin injiniya, ma'aikatan da ke kan dandalin aikin suna iya aiki tare da injin ɗagawa da chassis kuma suna aiki akai-akai, wanda ke guje wa ɓata lokaci saboda yawan canjin wurin aiki.Don tabbatar da amincin ma'aikata a cikin dandamali lokacin da suke aiki a wurare masu tsayi, ana buƙatar cewa lokacin da aka tayar da dandalin aiki, dandalin aiki ba zai iya tafiya a kan hanya tare da manyan gangara ko ƙullun ba.

Lokacin da aka ɗaga hannun almakashi, dandali mai aikin almakashi mai sarrafa kansa yana buɗe hanyoyin farantin kariya a bangarorin biyu na chassis don rage tsayin chassis ɗin dandamali, ta yadda motsin dandamali ya iyakance don taka rawar kariya.Don haka, injin ɗagawa na kariyar farantin da ke da alaƙa da almakashi na dandali na aikin iska yana ba da damar ɗaukar farantin kariyar lokacin da aka janye hannun almakashi, kuma injin motsi na iya tafiya akai-akai.An buɗe shi don iyakance tafiye-tafiye na dandalin aiki a kan hanya tare da gangara mai zurfi ko ƙugiya.

Don kada a ƙara yawan abubuwan tuƙi a cikin dandali na aiki da wahalar sarrafa dandamali, injin ɗagawa na kariyar farantin da aka ƙera ta hanyar ɗaukar almakashi forklift yana motsawa ta hanyar ɗaga almakashi hannu, wato, lokacin da hannun almakashi yake. ja da baya, na'urar kariya ta farantin tana korar farantin kariya don ja da baya, kuma almakashi cokali mai yatsu yana dagawa.Lokacin da aka ɗaga hannu, injin ɗaga farantin kariyar yana motsa farantin kariya don buɗewa, wanda ke da aminci da inganci.

almakashi daga tebur
Forklift mai ƙarfi mai sarrafa kansa2
na'ura mai aiki da karfin ruwa almakashi tebur
Ƙwaƙwalwar ƙarfi mai ƙarfi3

Takaddun shaida

Takaddun shaida: ISO da CE Ayyukanmu:
1. Da zarar mun fahimci bukatun ku, za mu ba da shawarar samfurin da ya fi dacewa a gare ku.
2.Ana iya shirya jigilar kaya daga tashar jiragen ruwa zuwa tashar da za ku tafi.
3. Ana iya aiko muku da bidiyon opion idan kuna so.
4. Lokacin da tayar da almakashi ta atomatik ta gaza, za a samar da bidiyon kulawa don taimaka muku gyara shi.
5. Idan an buƙata, za a iya aiko muku da sassan ɗaga almakashi ta atomatik cikin kwanaki 7.

FAQ

1. Idan sassan sun karye, ta yaya abokan ciniki za su saya su?
Masu ɗaga almakashi ta atomatik suna amfani da mafi yawan kayan aikin da aka saba amfani da su.Kuna iya siyan waɗannan sassa a kasuwar kayan masarufi na gida.

2. Ta yaya abokin ciniki ke gyara madaidaicin ɗagawa ta atomatik?
Babban fa'idar wannan na'urar ita ce ƙimar gazawar ta yi ƙasa sosai.Ko da a cikin yanayin lalacewa, za mu iya jagorantar gyare-gyare tare da bidiyo da umarnin gyarawa.

3. Yaya tsawon garantin inganci?
Garanti mai inganci na shekara guda.Idan ya gaza a cikin shekara guda, za mu iya jigilar sassan zuwa gare ku kyauta.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana