Cikakken Tafiya ta atomatik Tafiya Scissor yana ɗaukar dandamali - ingancin bayani don ingantattun ayyukan
Bayanin samfurin
Scissor Feat, wanda kuma aka sani da Scissor ɗaga dandamali, kayan aikin hawa ne da kayan aikin aiki da yawa sosai a masana'antu, dabaru, gini, ado da sauran filayen. Wannan ƙa'idar aikinta tana amfani da fadadawa da ƙanƙancewa da makamai masu scissor-mai fasali sun tsara aikin ɗaga, saboda haka nau'in "Scissor nau'in".
Sifofin samfur
1.Tsarin tsayayye: wanda aka yi da ƙarfe mai ƙarfi, tsarin gaba ɗaya yana da tsauri kuma mai dorewa, tare da kyakkyawar kwanciyar hankali da iyawa mai kyau.
2. Mai sauƙin aiki: an sarrafa dandamali don tashi, faɗi da fassara lantarki ko da hannu, yin aikin sauƙi da sauƙi don amfani.
3. Ingantacce: Yana da saurin ɗaga sauri, ingantaccen aiki, kuma yana iya yin ayyuka iri-iri, daidaita ga yawancin mahalarta wurare da buƙatu.
4. Amintaccen abu mai aminci: sanye da yawan na'urori kariya da yawa, kamar yadda aka rage yawan na'urori, da sauransu, don tabbatar da amincin ma'aikata da kayan shayarwa yayin amfani.


Hanyar Aiki
Tsawon Tsabar Scissor ya dace da wurare daban-daban waɗanda ke buƙatar ayyuka masu ƙarfi, ciki har da ba a saukar da su ba, aikin kamfanoni da shigarwar wurare, cikin gida da tsabtatawa na waje, da sauransu.
Takardar shaida
Takaddun shaida: ISO DA A hidimar mu:
1. Da zarar mun fahimci bukatunku, zamu bayar da shawarar ƙirar da ta fi dacewa a gare ku.
2.Jigilar kaya daga tashar jiragen ruwa zuwa tashar jiragen ruwa za a iya shirya.
3. Za'a iya aika bidiyon opetion ɗin idan kuna so.
4. Lokacin da ɗaukar hoto na atomatik ya gaza, za a samar da bidiyon kulawa don taimaka muku gyara shi.
5. Idan da ake buƙata, sassan don zaɓin scissor na atomatik zuwa gare ku ta hanyar bayyana a cikin kwanaki 7.
Faq
1. Idan sassan sun karye, ta yaya abokan ciniki su sayi su?
Atomatik lifts amfani da yawancin kayan aikin da aka saba amfani dasu. Kuna iya siyan waɗannan sassan a kasuwar kayan aikinku na gida.
2. Ta yaya abokin ciniki ke gyara mai ɗaukar hoto na atomatik?
Babban fa'idodin wannan na'urar shine cewa ragi na gazawar ya ragu sosai. Ko da a cikin taron na rushewar, zamu iya jagorar gyara tare da bidiyo da umarnin gyara.
3. Har yaushe tabbatar da ingancin inganci?
Garantin qarancin shekara guda. Idan ya gaza cikin shekara guda, zamu iya jigilar sassan gare ku kyauta.